Mafi kyawun Zaɓuɓɓukan Keychain don ɗaukar yau da kullun a cikin 2023

Muna iya samun kuɗin shiga daga samfuran da aka bayar akan wannan shafin kuma mu shiga cikin shirye-shiryen haɗin gwiwa. Don ƙarin koyo.
Sama da ƙarni guda, an yi amfani da maɓallan maɓalli don taimaka wa mutane su ci gaba da bin diddigin maɓallan gidajensu, motocinsu da ofisoshinsu. Duk da haka, sabon ƙirar maɓalli ya haɗa da wasu kayan aiki masu amfani da yawa, ciki har da cajin igiyoyi, fitilu, walat da masu buɗe kwalban. Haka kuma sun zo da sifofi daban-daban, kamar su karabe ko mundaye masu fara'a. Waɗannan saitunan suna taimakawa kiyaye mahimman maɓalli a wuri ɗaya kuma suna taimakawa hana ƙanana ko mahimman abubuwa ɓacewa.
Mafi kyawun maɓalli a gare ku zai sami fasalulluka waɗanda zasu iya taimaka muku cikin yini ko cikin gaggawa. Hakanan zaka iya bayarwa ko karɓar sarƙoƙin maɓalli masu inganci waɗanda za'a iya amfani da su da amfani da su don dalilai iri-iri dangane da abubuwan da kake so da buƙatunka. Bincika maɓallan maɓallan da ke ƙasa don nemo samfurin da kuke so, ko karanta don ƙarin koyo game da sarƙoƙin maɓalli kafin yanke shawarar ku.
Maɓalli suna ɗaya daga cikin na'urorin haɗi masu dacewa da yawa waɗanda za ku iya ɗauka kuma ku yi amfani da dalilai iri-iri. Nau'in sarƙoƙin maɓalli na iya haɗawa da daidaitattun sarƙoƙi, sarƙoƙi na keɓaɓɓu, lanyards, carabiners, sarƙoƙi masu amfani, maɓallan walat, sarƙoƙi na fasaha, da sarƙoƙi na ado.
Daidaitaccen maɓalli na maɓalli sun dace da kusan kowane nau'in maɓalli na maɓalli kuma su ne kawai ɓangare na dukan sarkar maɓalli. Waɗannan zoben yawanci sun ƙunshi nau'o'in ƙarfe na madauwari masu jujjuyawa waɗanda aka lanƙwasa kusan gaba ɗaya cikin rabi don samar da zoben maɓallin kariya. Dole ne mai amfani ya shimfiɗa ƙarfe don murƙushe maɓallin a cikin zoben maɓalli, wanda zai iya zama da wahala dangane da sassaucin zoben.
Mabuɗin maɓalli yawanci ana yin su ne da bakin karfe don rage yuwuwar tsatsa ko lalata. Karfe yana da ƙarfi kuma mai ɗorewa, amma mai sassauƙa sosai ta yadda za a iya raba ƙarfen ba tare da lankwasa ba ko kuma canza siffar maɓalli. Maɓalli sun zo da girma dabam dabam kuma ana iya yin su daga kauri, ƙaƙƙarfan ƙarfe mai inganci ko kawai tsiri ɗaya na bakin karfe.
Lokacin zabar sarƙar maɓalli, tabbatar da cewa akwai isassun zobe a cikin zoben ƙarfe don kiyaye sarƙar maɓalli da maɓalli ba tare da lankwasa ko zamewa ba. Idan zoben ya yi kunkuntar sosai, ƙwanƙwasa masu nauyi, fobs da maɓallai na iya haifar da zoben ƙarfe ya karye, yana sa ku rasa maɓallan ku.
Ana neman siyan kyauta ga dangi ko aboki? Keɓaɓɓen sarƙoƙin maɓalli babban zaɓi ne. Waɗannan sarƙoƙin maɓalli yawanci suna nuna daidaitaccen zoben maɓalli da ke haɗe zuwa guntun sarkar karfe, wanda sai a haɗa shi da keɓaɓɓen abu. Keɓaɓɓen sarƙoƙin maɓalli yawanci ana yin su ne da ƙarfe, filastik, fata ko roba.
Zoben maɓalli na Lanyard ya ƙunshi madaidaicin maɓallin maɓallin maɓalli da na'urar haɗin ƙarfe mai jujjuya digiri 360 wanda ke haɗa zoben maɓalli zuwa lanyard wanda mai amfani zai iya sawa a wuyansa, wuyan hannu, ko kawai ɗauka a cikin aljihunsa. Ana iya yin lanyards daga kayan aiki iri-iri, ciki har da nailan, polyester, satin, siliki, fata mai kaɗe-kaɗe, da kwalayen kwalliya.
Satin da siliki na siliki suna da laushi don taɓawa, amma ba su da dorewa kamar yadda aka yi daga wasu kayan. Dukansu gwanjon fata da lallausan paracord suna da ɗorewa, amma ƙwanƙolin na iya ɓata fata idan aka sawa a wuya. Nailan da polyester sune mafi kyawun kayan don madauri waɗanda ke haɗa ƙarfi da kwanciyar hankali.
Hakanan ana amfani da sarƙoƙin maɓalli na Lanyard don ɗaukar katunan ID a cikin amintattun gine-gine kamar ofisoshin kamfanoni ko makarantu. Hakanan suna iya samun saƙo mai sauri-saki ko shirin filastik wanda za'a iya saki idan an kama lanyard akan wani abu ko kuma idan kuna buƙatar cire maɓallin don buɗe kofa ko nuna ID. Ƙara shirin yana ba ku damar cire maɓallan ku ba tare da cire madauri a kan ku ba, wanda zai iya zama muhimmin daki-daki kafin wani muhimmin taro.
Carabiner keychains yakan zama sananne a tsakanin mutanen da ke jin daɗin ciyar da lokacinsu na kyauta a waje, kamar yadda za a iya amfani da maɓalli na carabiner yayin tafiya, zango, ko jirgin ruwa don kiyaye maɓallan ku, kwalabe na ruwa, da fitilu masu amfani a kowane lokaci. Wadannan sarƙoƙin maɓalli kuma galibi suna rataye ne daga madaukakan bel ɗin mutane ko jakunkuna don kada su damu da ƙoƙarin cusa saitin maɓalli a cikin aljihunsu.
Ana yin maɓalli na Carabiner daga madaidaicin maɓalli na bakin karfe wanda ya dace ta cikin rami a ƙarshen carabiner. Wannan yana ba ku damar amfani da ramin carabiner ba tare da shiga hanyar maɓallan ku ba. Za a iya yin ɓangaren carabiner na waɗannan keychains daga bakin karfe, amma yawanci ana yin su daga aluminum-grade, wanda yake da nauyi kuma mai dorewa.
Ana samun waɗannan sarƙoƙin maɓalli a cikin fenti, zane-zane, da zaɓuɓɓukan launi masu yawa don masu carabiners na al'ada. Carabiner babban kayan haɗi ne saboda ana iya amfani da shi don dalilai daban-daban, daga ayyuka masu sauƙi kamar haɗa maɓalli zuwa madauki na bel zuwa ƙarin hadaddun amfani kamar zik ​​ɗin tanti daga ciki.
Wannan sarkar maɓalli mai amfani zai taimake ka ka jimre da abubuwan da ba zato ba tsammani a cikin yini. Duk da yake yana da kyau a sami akwatin kayan aiki tare da ku duk inda kuka je, wannan ba zai yiwu ba saboda girmansa da nauyi. Koyaya, maɓalli yana ba ku damar samun kewayon kayan aikin aljihu masu amfani a shirye lokacin da kuke buƙatar su.
Waɗannan sarƙoƙin maɓalli na iya haɗawa da almakashi, wuka, screwdriver, buɗaɗɗen kwalabe, har ma da ƙananan filaye don masu amfani su iya yin ƙananan ayyuka daban-daban. Ka tuna cewa idan kana da sarƙar maɓalli na duniya tare da filaye, zai sami ɗan nauyi kuma yana iya zama da wuya a ɗauka a cikin aljihunka. Manyan maɓallai suna aiki da kyau tare da maɓalli na carabiner saboda ana iya haɗa carabiner zuwa jakar baya ko jaka.
Ana iya rarraba abubuwa da yawa a matsayin sarƙoƙin maɓalli iri-iri, don haka ana samun waɗannan sarƙoƙi a cikin kayayyaki iri-iri kamar bakin karfe, yumbu, titanium, da roba. Suna kuma bambanta da girma, siffar, nauyi da aiki. Ɗaya daga cikin mafi kyawun misalan shine Keychain Knife na Sojan Swiss, wanda ya zo tare da kayan aiki iri-iri masu amfani.
Wallet ɗin Keychain suna haɗa ƙarfin walat don adana katunan da tsabar kuɗi tare da aikin maɓalli na maɓalli, don haka zaku iya kiyaye maɓallan ku a cikin walat ko ma haɗa walat ɗin ku a cikin jaka ko jaka don haka ba su da yuwuwar faɗuwa. dauka. Maɓallin maɓalli na walat na iya samun daidaitattun sarƙoƙi na maɓalli ɗaya ko biyu, kuma girman walat ɗin suna da yawa daga maɓallan maɓalli masu sauƙi zuwa maɓallan katin maɓalli kuma a ƙarshe har ma da maɓallan maɓallin walat ɗin cikakke, kodayake waɗannan maɓallan na iya zama babba.
Yayin da fasaha ke ci gaba, aikin maɓalli na fasaha yana ƙara haɓaka, yana sauƙaƙa rayuwar yau da kullun. Babban maɓalli na fasaha na iya samun sauƙi mai sauƙi kamar walƙiya don taimaka maka nemo ramin maɓalli idan kun makara, ko hadaddun abubuwa kamar haɗawa da wayar ku ta Bluetooth ta yadda zaku iya nemo makullan ku idan sun ɓace. Hakanan maɓallai na fasaha na iya zuwa tare da masu nunin laser, igiyoyin wutar lantarki, da fitilun lantarki.
Maɓallan kayan ado sun haɗa da nau'ikan zane-zane na ado, daga masu sauƙi kamar zane-zane zuwa waɗanda ke haɗa ayyuka da ƙira, kamar mundayen maɓalli. Manufar waɗannan sarƙoƙi shine su yi kama da kyan gani. Abin takaici, wani lokacin yana kama da ingancin trump, yana haifar da ƙira mai ban sha'awa wanda aka haɗa tare da sarƙar ƙarancin inganci ko sarƙar maɓalli.
Kuna iya samun sarƙoƙin maɓalli na ado a kusan kowane abu, daga sassaƙaƙan fenti na itace zuwa sassaƙaƙen mutum-mutumi na ƙarfe. Maɓallan kayan ado suna da ma'ana mai faɗi. A gaskiya ma, duk wani maɓalli wanda ke da halaye na ado kawai, amma ba ya aiki da manufa, ana iya ɗaukar shi azaman ado. Wannan na iya haɗawa da wani abu mai sauƙi kamar sarƙar maɓalli na musamman.
Maɓallan kayan ado babban zaɓi ne ga waɗanda ke son keɓance sarƙoƙin maɓalli ko ba da sarƙar maɓalli mai aiki da kyan gani. Farashin waɗannan maɓallan maɓalli kuma ya bambanta sosai dangane da ingancin kayan, ƙimar ƙirar ƙira, da ƙarin fasalulluka waɗanda za su iya samu (kamar maƙallan laser da aka gina a ciki).
Waɗannan manyan shawarwarin sarƙoƙin maɓalli suna yin la'akari da nau'in sarƙar maɓalli, inganci, da farashi don taimaka muku nemo sarƙoƙin maɓalli na yau da kullun don amfanin ku na yau da kullun.
Lokacin da kuke tafiya, jakunkuna, ko hawa, ta amfani da sarƙar maɓalli na carabiner kamar Hephis Heavy Duty Keychain don kare maɓallan ku babbar hanya ce ta kiyaye hannayenku kyauta kuma tabbatar da cewa baku rasa komai ba. Wannan maɓalli na carabiner kuma yana ba ku damar amintattun abubuwa masu mahimmanci kamar kwalabe na ruwa kuma ana iya rataye shi akan madaurin bel ɗinku ko jakar lokacin da kuke zuwa aiki, makaranta, zango ko kuma a ko'ina. Duk da kauri mai kauri na carabiner, yana auna ounce 1.8 kawai.
Carabiner Keychain ya haɗa da zoben maɓalli na bakin karfe guda biyu tare da ramukan maɓalli biyar da ke ƙasa da saman carabiner, yana ba ku damar tsarawa da raba maɓallan ku. An yi carabiner da zinc gami da ma'aunin muhalli kuma yana auna inci 3 x 1.2. Wannan sarkar maɓalli kuma tana da mabuɗin kwalabe a ƙasan carabiner.
Hasken walƙiya na Nitecore TUP 1000 Lumen Keychain yana auna nauyin oza 1.88 kuma kyakkyawan sarƙar maɓalli ne da walƙiya. Hasken jagorarsa yana da matsakaicin haske har zuwa 1000 lumens, wanda yayi daidai da hasken fitilun mota na yau da kullun (ba manyan katako ba), kuma ana iya saita shi zuwa matakan haske daban-daban guda biyar, ana iya gani akan nunin OLED.
Jikin sarƙoƙin walƙiya mai ɗorewa an yi shi da gawa mai ɗorewa kuma yana iya jure tasiri daga ƙafafu 3. Baturin sa yana ba da tsawon sa'o'i 70 na rayuwar batir kuma yana caji ta hanyar ginanniyar tashar USB micro wacce ke da murfin roba don kiyaye danshi da tarkace. Idan kuna buƙatar katako mai tsayi, mai kyan gani yana aiwatar da katako mai ƙarfi har zuwa ƙafa 591.
Geekey Multitool an yi shi da ƙarfe mai ɗorewa, bakin ƙarfe mai hana ruwa ruwa kuma a kallon farko yana da girman da siffa iri ɗaya azaman maƙarƙashiya na yau da kullun. Duk da haka, bayan dubawa na kusa, kayan aikin ba su da haƙoran maɓalli na gargajiya, amma ya zo tare da wuka mai ɗorewa, maƙarƙashiya mai buɗewa 1/4-inch, mabudin kwalban, da mai mulki. Wannan ƙaramin kayan aiki da yawa yana auna inci 2.8 x 1.1 kawai kuma yana yin awo 0.77 kawai.
An tsara wannan maɓalli mai aiki da yawa tare da gyare-gyare mai sauri, don haka ya zo tare da zaɓi mai yawa na kayan aiki don ayyuka masu kama daga shigarwa na lantarki zuwa gyaran keke. Maɓallin maɓallin aiki da yawa ya zo tare da ma'auni shida da inch masu girma dabam na wrenches, masu cire waya, screwdriver 1/4-inch, mai ƙwanƙwasa waya, screwdriver bits, mai buɗewa, fayil, mai sarrafa inch, har ma da wasu ƙarin kamar haka. : gina cikin bututu da kwano.
Yayin da fasahar ke ci gaba, haka ma bukatar mu na samar da wutar lantarki da abubuwan da muke amfani da su, da maballin Kebul na Walƙiya na taimaka wa wayoyin iPhone da Android su ci gaba da caji. Kebul ɗin caji yana naɗewa cikin rabi kuma an kiyaye shi zuwa daidaitaccen sarƙar maɓalli na bakin karfe. Akwai maganadiso da ke haɗe zuwa ƙarshen kebul ɗin caji don hana kebul ɗin caji fadowa daga zoben.
Kebul ɗin caji yana ninka ƙasa zuwa inci 5 a tsayi kuma yana da tashar USB a gefe ɗaya wanda ke haɗi zuwa kwamfuta ko adaftar bango don iko. A gefe guda kuma akwai adaftar 3-in-1 da ke aiki tare da tashoshin USB na micro-USB, Walƙiya da Type-C, wanda ke ba ku damar cajin mafi mashahuri nau'ikan wayoyi daga Apple, Samsung da Huawei. Mabuɗin yana auna 0.7 oza kawai kuma an yi shi da haɗin haɗin zinc gami da filastik ABS.
Keɓaɓɓen sarkar maɓalli kamar 3-D Laser Engraved Hat Shark Custom Keychain yana ba da babbar kyauta ga ƙaunataccen wanda ya cancanci taɓawa ta sirri. Hakanan zaka iya siyan ɗaya don kanka kuma a rubuta ɗaya ko bangarorin biyu da jumlar ban dariya ko sharhi. Akwai zaɓuɓɓuka masu gefe guda shida da za a zaɓa daga ciki, ciki har da bamboo, blue, brown, pink, tan ko farin marmara. Hakanan zaka iya zaɓar samfur mai juyawa a cikin bamboo, shuɗi ko fari.
Rubutun 3D mai ƙarfi an zana laser don amfani mai ɗorewa. An yi saƙar makullin da fata mai laushi da santsi kuma ba ta da ruwa, amma ba za a iya nitsewa cikin ruwa ba. Sashin fata na al'ada na maɓallin fob yana haɗe zuwa daidaitaccen zoben maɓalli na bakin karfe kuma ba zai yi tsatsa ko karye a ƙarƙashin yanayi mai tsauri ba.
Maimakon tona ta cikin jakarku ko jaka don makullin ku, kawai ku adana su a wuyan hannu tare da wannan salo mai salo na Coolcos Portable Arm House Key Key Car. Munduwa yana auna inci 3.5 a diamita kuma ya zo tare da laya na bakin karfe guda biyu masu launi daban-daban. Maɓallin maɓalli yana da nauyin oza 2 kawai kuma yana dacewa da sauƙi akan ko kusa da yawancin wuyan hannu.
Zaɓuɓɓukan salo na wannan abin wuyan hannu sun haɗa da zaɓin launi da ƙirar ƙira, tare da kowane zaɓin 30 ɗin da suka haɗa da munduwa, laya biyu, da tassels na ado don dacewa da launi da ƙirar munduwa. Lokacin da lokaci ya yi da za a cire maɓallan ku, duba ID ɗin ku, ko kuma cire abubuwa daga munduwa, kawai buɗe maɗaurin saurin sakin fob ɗin kuma mayar da shi wurinsa idan kun gama.
Sirarriyar wannan jakar MURADIN tana hana ta makale a aljihunka ko jaka idan ka fitar da ita. Rufe biyu yana buɗe sauƙi kuma yana ba ku damar adana katunan da ID. Wallet ɗin yana da kariyar aluminium wanda a zahiri yake jure wa siginar lantarki. Wannan tsarin yana kare keɓaɓɓen bayaninka (ciki har da katunan banki) daga sata ta na'urorin hana sata na lantarki.
Mafi kyau duka, wannan walat ɗin ya haɗa da maɓalli mai ɗorewa da aka yi daga maɓallan maɓalli na bakin karfe guda biyu da wani yanki na fata mai kauri don tabbatar da cewa walat ɗin ya kasance a manne da maɓallan ku, jakarku, ko wasu abubuwa ko abubuwa.
Adana tsabar kuɗin ku da maɓallan ku tare da Wallet Coin na AnnabelZ tare da Keychain don kada ku taɓa barin gida ba tare da su ba. Wannan jakar tsabar kudin 5.5 ″ x 3.5 ″ an yi ta da fata mai inganci, mai taushi, mai ɗorewa, nauyi kuma tana auna 2.39 oz kacal. Yana rufewa da zik din bakin karfe, yana baka damar adana katunan, tsabar kudi, tsabar kudi da sauran abubuwa amintattu.
Wallet ɗin tsabar kudin yana da aljihu ɗaya amma ya haɗa da sassa daban-daban na kati guda uku waɗanda ke taimakawa tsara katunan don samun sauƙi lokacin da ake buƙata. Wannan sarkar maɓalli kuma tana zuwa tare da doguwar sarƙar maɓalli mai sumul wacce ke da kyan gani idan an haɗa ta da kowane launi jakunkuna 17 da zaɓin ƙira.
Rataya makullin ku akan jakar baya, jaka, ko ma madauki na bel har yanzu yana fallasa su ga abubuwa da haɗarin sata. Wani zaɓi shine rataya makullin ku a wuyanku tare da lanyards Teskyer masu launuka. Wannan samfurin ya zo da lanyards na keychain daban-daban guda takwas, kowannensu yana da launi daban-daban. Kowane madauri yana ƙarewa da haɗin bakin karfe guda biyu, gami da daidaitaccen zoben maɓalli mai rufi da ƙugiya ko ƙugiya mai jujjuya digiri 360 don sauƙaƙe dubawa ko ganewa.
An yi madauri daga nailan mai ɗorewa wanda yake da taushi don taɓawa, amma yakamata ya iya jurewa rips, ja har ma da yanke, kodayake almakashi masu kaifi na iya yanke ta cikin kayan. Wannan keychain yana auna inci 20 x 0.5 kuma kowannen madauri takwas yana auna 0.7 oza.
Lokacin zabar sarkar maɓalli, kuna buƙatar tabbatar da cewa ba za ku yi ganganci kutsa kai cikin nauyin takarda da kuke ɗauka ba, wanda zai buƙaci ƙarin ƙoƙari fiye da ɗaukarsa. Madaidaicin ma'aunin nauyi na sarkar maɓalli ɗaya shine ounce 5.
Wallet ɗin Keychain yawanci suna yin nauyi ƙasa da wannan iyaka, don haka zaku iya haɗa maɓallan ku zuwa walat ɗin ku ba tare da ƙara nauyin walat ɗinku ba. Matsakaicin maɓallin maɓalli na walat yana da kusan ramummuka shida kuma yana auna 6 ta 4 inci ko ƙarami.
Don kiyaye murfin maɓalli a cikin walat ɗin ku, tabbatar yana da sarkar bakin karfe mai ɗorewa. Ya kamata a yi sarƙoƙi da kauri, saƙa masu kauri waɗanda ba za su lanƙwasa ko karye ba. Bakin karfe kuma ba shi da ruwa, don haka ba sai ka damu da tsatsa ko sarka ba.
Maɓallin maɓalli kawai yana nufin zobe wanda ainihin maɓalli ya hau. Maɓalli shine sarƙar maɓalli, sarƙar da ke makale da ita, da duk wani abu na ado ko aikin da aka haɗa dashi, kamar walƙiya.
Duk wani abu da yayi nauyi fiye da oza 5 ana iya ɗauka yayi nauyi ga sarkar maɓalli ɗaya, tunda maɓalli na iya ɗaukar maɓalli da yawa suma. Nauyin da aka haɗe zai iya ƙunsar tufafi har ma da lalata wutar motar ku idan dukan sarkar maɓalli ta yi nauyi fiye da fam 3.
Don haɗa sarƙar maɓalli, kuna buƙatar amfani da ƙaramin ƙarfe na bakin ciki, kamar tsabar kuɗi, don buɗe zoben. Da zarar zoben ya buɗe, za ku iya zazzage maɓallin ta cikin zoben ƙarfe har sai maɓalli ya daina yin sandwid tsakanin bangarorin biyu na zoben. Makullin yakamata yanzu ya kasance akan zoben maɓalli.


Lokacin aikawa: Oktoba-25-2023